ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ jewelry laser soldering welding machine ] การจับคู่ 91 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุด 150w เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
YAG 24K Gold Spot Micro Jewellery เครื่องเชื่อมเลเซอร์ 60w Desktop
| สภาพ: | ใหม่ |
|---|---|
| การใช้งาน: | เชื่อมโลหะ |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | สูงสุด |
เครื่องบัดกรีเลเซอร์เครื่องประดับแบบพกพา 200W สำหรับการผลิตเครื่องประดับ
| แหล่งเลเซอร์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับสำหรับแหวนกำไลสร้อยข้อมือทองคำขาว |
|---|---|
| แหล่งที่มาของปั๊ม: | โคมไฟเดี่ยว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลำแสงเลเซอร์: | 0.15~2.0 มม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ CCD 200w พร้อมกล้องจุลทรรศน์ 10 เท่า
| แหล่งเลเซอร์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณี |
|---|---|
| ความจุถังเก็บน้ำ: | 13L (น้ำกลั่นหรือน้ำบริสุทธิ์) |
| โหมดการทำงาน: | ระบบควบคุมแบบสัมผัส |
เครื่องบัดกรีเลเซอร์เครื่องประดับ YAG 200w พร้อม CCD . ที่ชัดเจนสูง
| แหล่งเลเซอร์: | เลเซอร์ Yag 200w |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การผลิตหรือซ่อมแซมเครื่องประดับ |
| การเล็งและการวางตำแหน่ง: | กล้องจุลทรรศน์ + ระบบกล้อง CCD |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณีพลังงานสูง 1064nm ขนาดข้อต่อประสานปรับได้
| แหล่งเลเซอร์: | 1064nm 200w YAG LASER |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Pulsed energy พลังงานชีพจร: | 90J |
| ระบบสังเกตการณ์: | กล้องจุลทรรศน์ 10X หรือ HD CCD |
150w เลเซอร์เครื่องประดับ สปอตเวลเดอร์ โต๊ะทํางาน เครื่องผสมผสานสําหรับโซ่เล็กเงินทองเครื่องประดับพลาติน
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ 300W มือจับ, เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุดเล็ก YAG แบบเลเซอร์
| ชื่อ: | เลเซอร์บัดกรี |
|---|---|
| ชื่อรุ่น: | RL-YW300 |
| ใบสมัคร: | เครื่องประดับ |
เครื่องเชื่อมลำแสงเลเซอร์สัมผัสหน้าจอแบบรวม 1064nm ความยาวคลื่น 60 วัตต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| สี:: | ขาวเขียว |
| แรงดันไฟฟ้า:: | ตัวเลือก 110V / 220V |
เครื่องเชื่อมลำแสงไฟเบอร์เลเซอร์แบบใช้งานปุ่มเดียวหน้าจอสัมผัสรวม 60 วัตต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| สี:: | ขาว |
| แรงดันไฟฟ้า:: | ตัวเลือก 110V / 220V |


