ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ jewelry laser soldering welding machine ] การจับคู่ 91 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ทองอุตสาหกรรม 1064nm 150w สำหรับอัญมณี
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
|---|---|
| ชื่อรุ่น: | RL-Y150 |
| ใบสมัคร: | การเชื่อมเครื่องประดับ |
เครื่องเชื่อมจุดแบบพกพา 1064nm เครื่องเชื่อมเลเซอร์สีเงินมือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Protable Spot เครื่องเชื่อมสำหรับช่างเชื่อมอลูมิเนียมสีเงินทองใกล้ฉัน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 110V / 220V และอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์สเตนเลสสตีล 60W 1064nm
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | การเชื่อมด้วยเลเซอร์การส่งผ่านไฟเบอร์ 60w สำหรับการซ่อมทอง, สแตนเลส |
|---|---|
| สี:: | ขาว |
| แรงดันไฟฟ้า:: | ตัวเลือก 110V / 220V |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุดสแตนเลส 60Hz 380V พร้อมบูมลิฟท์
| ได้รับการรับรอง: | ISO SGS |
|---|---|
| ความถี่: | 50 HZ / 60HZ |
| จุดขายที่สำคัญ: | ความแม่นยำสูง |
เครื่องเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องเชื่อมเลเซอร์ตั้งโต๊ะพร้อมเครื่องทำน้ำเย็นแยก
| เลเซอร์: | หลอดไฟซีนอน |
|---|---|
| ช่วงการปรับจุดแสง: | 0.1-1.5mm |
| ความถี่เลเซอร์: | 1-20 เฮิร์ต |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์พกพาที่มีแสงออกแบบต่อเนื่อง สําหรับการเชื่อมแพลตฟอร์มที่สามารถปรับปรุงได้
| Handheld welding: | Yes |
|---|---|
| Robot welding: | Yes |
| Simple operation: | Yes |
ผลิตจากเหล็กสแตนเลส เครื่องปั่นเลเซอร์มือสําหรับการออกแสงต่อเนื่อง
| Higher photoelectric conversion efficiency: | Yes |
|---|---|
| Laser welding: | Yes |
| Handheld welding: | Yes |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์สแตนเลส 200W เครื่องประดับขนาดเล็กทันตกรรมขนาดเล็ก
| ช่วงการปรับจุดแสง: | 0.1-1.5mm |
|---|---|
| การเล็งและการวางตำแหน่ง: | กล้องจุลทรรศน์และแสงสีแดง (ระบบกล้องเสริม) |
| ความถี่เลเซอร์: | 1-20 เฮิร์ต |
90J Desktop 200W CCD เครื่องประดับเครื่องเชื่อม Spot สำหรับโลหะแว่นตาทอง
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| Max. สูงสุด Output Power กำลังขับ: | 200W |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของจุดโฟกัส: | 0.3-2มม |
เดสก์ทอปเครื่องประดับทอง 60W มินิเครื่องเชื่อมเลเซอร์สปอต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| สี: | ขาว |
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ |


