ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld pulse laser cleaning machine ] การจับคู่ 62 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมาย 20 วัตต์ 1064nm ระบบระบายความร้อนของอากาศความยาวคลื่น
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบใช้มือถือ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20w / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 100x100 มม |
เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์น้ำหนักเบา 100w 50w กระเป๋าเป้ระบายความร้อนด้วยอากาศแบบพกพา
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์กำจัดสนิมด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| คุณสมบัติของเครื่อง: | แบบพกพา |
| พลังเลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์พัลซิ่ง |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์ไฟเบอร์แบบพัลซิ่ง 100w 200w มือถือสำหรับกำจัดสนิม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบทำความสะอาดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 100w / 200w |
| แหล่ง: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์แบบแกนคู่ 1064nm รีโมทคอนโทรล
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดโลหะ |
|---|---|
| ความยาวสายไฟเบอร์: | 3-5 ล้าน |
| พลังเลเซอร์: | 100W/200W |
Mopa ทองโลหะอากาศเย็น 60W เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 60W |
| พื้นที่ทำงาน: | 100x100 มม |
100w 200w 80kg เครื่องกําจัดสนิมเลเซอร์มือสําหรับโลหะ
| พลัง: | 200W, 100W |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
| มิติ: | 538*411*685มม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ 180 กิโลกรัม สําหรับการเชื่อมต่อต่อเนื่อง
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Way of working: | Continuous |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ด้วยตนเอง GW CW เครื่องเชื่อมเลเซอร์อลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมมือถือ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบแมนนวล |
| 3 ใน 1 ฟังก์ชั่น: | เชื่อม ทำความสะอาด และตัด |
เครื่องทำน้ำเย็นเครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ 1KW 1.5kW 2kW 3kW
| แหล่งเลเซอร์ยี่ห้อ:: | สูงสุด |
|---|---|
| พลังงานชีพจรเดียว: | 1,000W,1500W,2000 |
| ความยาวคลื่น: | 1070 |
เครื่องทำความสะอาดด้วยไฟเบอร์เลเซอร์ขนาด 100W สำหรับระบายความร้อนด้วยอากาศ / น้ำเพื่อการกำจัดสนิม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องกำจัดไฟเบอร์เลเซอร์สำหรับกำจัดสนิม / สี |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1106 |
| แหล่ง: | 1064 NM |


