ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld pulse laser cleaning machine ] การจับคู่ 62 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาด Protable 200w เลเซอร์ทำความสะอาดเครื่องกำจัดสนิม
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาด 200w |
| วิธีการทำความเย็น: | อากาศ / น้ำหล่อเย็น |
เครื่องเลเซอร์มาร์คโลหะแบบใช้มือถือสำหรับโลหะกำลังไฟเลเซอร์ 20 วัตต์ / 30 วัตต์
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำเครื่องหมายเลเซอร์แบบใช้มือถือ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 100x100 มม |
20W มือถือเครื่องเลเซอร์โลหะทำเครื่องหมาย 1064nm Wavelength Air Cooling System
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบใช้มือถือ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20w / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 100x100 มม |
กระเป๋าเป้สะพายหลังแบบพกพา Handheld Laser Cleaner 50w 100w พร้อมหัวทำความสะอาดเลเซอร์โยกเยก
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ทำความสะอาดมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | พัลส์ 50w 100w |
| วิธีการทำความเย็น: | อากาศเย็น |
แบบพกพา MINI Backpack เลเซอร์ทำความสะอาดกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์พัลซิ่ง 100w 50w
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ทำความสะอาดกำจัดสนิม |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์พัลซิ่ง 100w 50w |
| วิธีการทำความเย็น: | อากาศเย็น |
Riselaser Handheld 1.5kW 2kW 3kW เครื่องเชื่อมเลเซอร์, เครื่องตัดเลเซอร์ 3 ใน 1
| คำค้นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบมือถือ 3 in 1 |
|---|---|
| ปัจจัยสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ เครื่องตัดเลเซอร์ เลเซอร์ทำความสะอาด mavhine |
| ฟังก์ชั่นหลัก: | เชื่อม + ทำความสะอาด + ตัด |
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์แบบใช้มือถือแหล่งจ่ายไฟ IPG สำหรับการกำจัดสนิม
| ชื่อสินค้า: | ระบบทำความสะอาดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 100w / 200w |
| แหล่ง: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
เครื่องทำความเย็นด้วยเลเซอร์ทำความสะอาดสนิม 200w 100w MOPA Pulsed Fiber Laser
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ทำความสะอาดเครื่องสนิม |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | โมปาไฟเบอร์เลเซอร์ |
| พลังงานที่มีอยู่: | 100w 200w 300w |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์แบบพัลส์ MOPA
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ใยไฟเบอร์กระแทก MOPA |
|---|---|
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์แบบพัลส์ MOPA |
| พลังงานเฉลี่ย: | ≥120W |
เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์ 100w แบบใช้มือถือพร้อมแหล่งกำเนิดเลเซอร์ JPT
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดมือถือ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 100W |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0~40 องศาเซลเซียส |


