ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld laser rust removal machine ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
กระเป๋าเดินทาง 100W JPT Portable Laser Cleaning Machine 28KG Weight
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดแบบพกพา |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 100W JPT |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0~40 องศาเซลเซียส |
มูติฟันชั่น 1000W 3 ใน 1 มือถือไฟเบอร์เลเซอร์ปั๊มล้าง ทําความสะอาด เครื่องตัดโลหะ
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | 1070nm |
| พลังเลเซอร์: | 1000W |
เครื่องปั่นเลเซอร์ 3 ใน 1 1000W การตัดและทําความสะอาดสําหรับอุปกรณ์ปั่นโลหะ
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | 1070nm |
| พลังเลเซอร์: | 1000W |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์ GW IPG 1000w เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์โลหะ 10L / Min
| คำสำคัญ: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดเลเซอร์ 1000w เลเซอร์ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์โลหะ |
| ประเภทเลเซอร์: | GW CW ไฟเบอร์เลเซอร์ |
3 ใน 1 เครื่องเชื่อมเลเซอร์ Riselaser RL-FAB 35KG 1000W 1500W การเย็นอากาศ
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องทําความสะอาดโลหะเลเซอร์แบบพกพา 100w ที่ทําความเย็นด้วยอากาศ สําหรับเหล็กไร้ขัด
| พลัง: | 200W, 100W, 300W |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้งานได้: | อลูมิเนียม, โลหะ |
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
เครื่องล้างเลเซอร์แบบกระเป๋าเป้ 50w 100w สําหรับถอนน้ํามันสีสนิม
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องทําความสะอาดเลเซอร์กระเป๋าเป้กระเป๋าเป้กระเป๋า 200w สําหรับการกําจัดน้ํามันสีสนิมในแบบพกพา
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |


