ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld laser rust removal machine ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกําจัดสนิมเลเซอร์มือถือ เครื่องทําความสะอาดเลเซอร์กระเป๋าเปื้อนหลัง 50W สําหรับสีกําจัดสนิม
| พลัง: | 100w,200w |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 2 ปี |
เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาด Protable 200w เลเซอร์ทำความสะอาดเครื่องกำจัดสนิม
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาด 200w |
| วิธีการทำความเย็น: | อากาศ / น้ำหล่อเย็น |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์แบบพกพา 8KG 50w 100w เลเซอร์กำจัดสนิมสำหรับโลหะ
| ประเภทเลเซอร์: | ทำความสะอาดเครื่องเลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | พัลส์ 50w 100w |
| วิธีการทำความเย็น: | อากาศเย็น |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์กำจัดสนิม 1000W แบบพกพาความยาวคลื่น 1064nm
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์กำจัดสนิม |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 1000W 1500W 2000W |
| สไตล์คูลลิ่ง: | เครื่องทำน้ำเย็นในตัว |
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์แบบแกนคู่ 1064nm รีโมทคอนโทรล
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดโลหะ |
|---|---|
| ความยาวสายไฟเบอร์: | 3-5 ล้าน |
| พลังเลเซอร์: | 100W/200W |
เครื่องกำจัดสีด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ 50W เครื่องกำจัดสนิมแบบใช้มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Raycus IPG50W ไฟเบอร์เลเซอร์กำจัดสนิมเครื่องทำความสะอาด |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 50W |
| แหล่ง: | เลเซอร์ไฟเบอร์ 1064nm |
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์แบบใช้มือถือแหล่งจ่ายไฟ IPG สำหรับการกำจัดสนิม
| ชื่อสินค้า: | ระบบทำความสะอาดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 100w / 200w |
| แหล่ง: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์ไฟเบอร์แบบพัลซิ่ง 100w 200w มือถือสำหรับกำจัดสนิม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบทำความสะอาดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 100w / 200w |
| แหล่ง: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
100w 200w 80kg เครื่องกําจัดสนิมเลเซอร์มือสําหรับโลหะ
| พลัง: | 200W, 100W |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
| มิติ: | 538*411*685มม |
50W 100W Handheld Laser Cleaner การกำจัดสนิมกระเป๋าเป้สะพายหลังแบบพกพา
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์พัลส์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นหลัก: | การทำความสะอาดสนิมด้วยเลเซอร์ |
| วิธีการทำความเย็น: | ลำแสงเลเซอร์ทำความสะอาด 650 มม |


