ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ maxphotonics metal fiber laser cutting machine ] การจับคู่ 91 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ออฟเซ็ตความเร็วสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ความแม่นยำสูงสำหรับพื้นที่ตัดขนาดเล็กสำหรับการตัดโลหะ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 500W / 800W / 1000W / 2000W / 3000W |
| พื้นที่ทำงาน: | 500 * 500mm |
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรมครบวงจรความเร็วในการตัด 10m / นาที
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดด้วยเลเซอร์แผ่นโลหะ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 1000w 1500w |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์: | 1080nm |
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ Cnc Fiber Double Drive High Efficiency
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดเลเซอร์ใย |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| พลังเลเซอร์: | 500W, 800W, 1000W |
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรมปิดเต็ม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดเลเซอร์เส้นใยโลหะ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 1000w 1500w |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์: | 1080nm |
เครื่องตัดเลเซอร์แผ่นป้องกันการเผาไหม้ 2000w เครื่องตัดเลเซอร์ตัดโลหะ
| แบบ: | ราคาเครื่องตัดเลเซอร์ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1000W/1500W/2000W ขึ้นไป |
| อายุการใช้งานของไฟเบอร์: | มากกว่า 100,000 ชั่วโมง |
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรมความเร็วสูงความยาวคลื่นเลเซอร์ 1080 นาโนเมตร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1,000 วัตต์ 1500 วัตต์ |
| เลเซอร์ความยาวคลื่น: | 1080nm |
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ขนาดความแม่นยำขนาดเล็กตำแหน่งอัตโนมัติ 800 วัตต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ความแม่นยำสูงขนาดเล็ก 5050 |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 300w ถึง 800w |
| พื้นที่ทำงาน: | 500 * 500mm |
เครื่องตัดท่อเหล็กคาร์บอนไฟเบอร์ 4mm คาร์บอน 500w - 4000w ด้วย raytools
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์คาร์บอนท่อเหล็ก 4 มม. ด้วยเครื่องตัดเลเซอร์ Raytools |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1,000 วัตต์ - 4000 วัตต์ |
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรมแบบ Dual Drive ขนาด 380 V สำหรับโครงสร้างแผ่นโลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์แบบใช้คู่ที่แนบมาพร้อมโต๊ะแลกเปลี่ยน |
|---|---|
| ไฟเบอร์เลเซอร์: | 1000W |
| พื้นที่ทำงาน: | 3000 * 1500mm |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก 3030 1000w ที่มีความแม่นยำสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 3030 เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ขนาดเล็ก |
|---|---|
| พลังงานเลเซอร์: | 1000w |
| พื้นที่ทำงาน: | 300*300มม |


