ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser cleaning machine 1000w ] การจับคู่ 89 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์พอร์ตเบอร์เหล็กไร้สแตนเลสโลหะ 1000W 1500W 2000W 3000W
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
1064nm เลเซอร์กำจัดสนิมแบบพกพา 1000w Buil In SA Water Chiller
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาด 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1000W |
| คูลลิ่งสไตล์: | S&A เครื่องทำน้ำเย็น |
เครื่องกําจัดสนิมเลเซอร์ 1000W
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์ 1000w |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 1000W/1500W/2000W |
| วิธีการทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดขนาดใหญ่ กำจัดสนิม 2000w
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์กำจัดสนิม |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 1000W/1500W/2000W |
| วิธีการทำความเย็น: | เครื่องทำน้ำเย็น |
เครื่องทำความสะอาดสนิมด้วยเลเซอร์ 1500W 2000W Water Cooling Laser Rust Remover
| ประเภทเลเซอร์: | ลาเซอร์ น้ำยาขจัดสนิม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำความสะอาดสนิมด้วยเลเซอร์ |
| วิธีการทำความเย็น: | เครื่องทำน้ำเย็น |
เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ Cnc แพลตฟอร์มเดียวเครื่องตัดแผ่นโลหะ 1000W 1500W 2000W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 500-1000w |
6000mm เครื่องตัดเลเซอร์หลอดเลเซอร์โฟกัสอัตโนมัติความแม่นยำสูง
| ประเภทเลเซอร์: | แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| พื้นที่ตัด: | เส้นผ่าศูนย์กลาง 20-200 มม |
| โหมดทำความเย็น: | น้ำหล่อเย็น |
เครื่องตัดเลเซอร์ท่อโลหะขนาด 6,000 มม. โฟกัสอัตโนมัติความแม่นยำสูง 1000 วัตต์
| ประเภทเลเซอร์: | แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| พื้นที่ตัด: | เส้นผ่าศูนย์กลาง 20-200 มม |
| โหมดทำความเย็น: | น้ำหล่อเย็น |
การออกแบบสิ่งที่แนบมาเครื่องเลเซอร์โลหะ Ondustrial, เครื่องตัดเลเซอร์
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์แบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1000w |
| เลเซอร์ความยาวคลื่น: | 1080nm |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบมือถือ 10 ม. / 15 ม. ปืนเลเซอร์ SUP สำหรับเหล็กกล้าไร้สนิม
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมมือถือ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ |
| คุณสมบัติหลัก: | ด้วยเครื่องทำความเย็น Hali / S&A |


