ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ jpt fiber laser 50w ] การจับคู่ 32 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเลเซอร์ไฟเบอร์เลเซอร์ความเร็วสูง 50W พร้อม Raycus
| เงื่อนไข: | ใหม่ 100% |
|---|---|
| โหมดคูลลิ่ง: | อากาศเย็น |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | ซอฟต์แวร์ EZCAD |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์แบบตั้งโต๊ะขนาดเล็ก Laser Engraver 30w
| ชื่อ: | เครื่องแกะสลักด้วยเลเซอร์สำหรับโลหะ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W / 30W / 50W |
| ความยาวของคลื่นเลเซอร์: | 1064nm |
30w Maxphotonics Fiber Laser Marking Machine ซอฟต์แวร์ EZCAD 1064nm สำหรับโลหะ
| แหล่งเลเซอร์: | Maxphotonics |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องยิงเลเซอร์ 30w |
| พลังเลเซอร์: | 20วัตต์30วัตต์50วัตต์ |
50w 100w 1.5mj ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์แกะสลักลึกอากาศเย็นสำหรับเครื่องประดับป้ายชื่อโลหะ
| แอปพลิเคชัน: | การทำเครื่องหมายด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | EZCAD |
| พื้นที่ทำเครื่องหมาย: | 175มม.*175มม |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก 20w สำหรับโลหะอลูมิเนียม
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| พื้นที่ทำเครื่องหมาย: | 150มม.*150มม |
| แหล่งเลเซอร์: | IPG Raycus Max JPT |
ระบบควบคุมเครื่องคอมพิวเตอร์เครื่องแกะสลักเลเซอร์ตั้งโต๊ะรับประกัน 2 ปีกับ CE / ISO
| Protuct Name: | รับประกัน 2 ปีเครื่องไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์ด้วย CE และ ISO |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 306 |
| ได้รับการรับรอง: | CE, ISO |
เครื่องมาร์คไฟเบอร์ 50w 7000mm / s ไฟเบอร์เลเซอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| อำนาจ: | 50W |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ขนาดเล็ก 20W พร้อมแหล่งกำเนิดเลเซอร์ Raycus JPT
| คำสำคัญ: | เครื่องแกะสลักเลเซอร์ |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | Raycus, JPT, Max หรืออื่นๆ |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | EZCAD |
เครื่องเลเซอร์มาร์กเกอร์แบบใช้มือถือจอ LCD เครื่องเลเซอร์ JPT สำหรับการแกะสลักโลหะ
| สิ่งของ: | เครื่องแกะสลักเลเซอร์ |
|---|---|
| การควบคุมหลัก: | พีซีอุตสาหกรรมหน้าจอ LCD สี |
| เครื่องกำเนิดเลเซอร์: | เครื่องกำเนิดเลเซอร์ไฟเบอร์ JPT / IPG / Raycus |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์แบบมือถือรถเข็นราคาดีสำหรับการกำจัดสนิมโลหะ
| ประเภทเลเซอร์: | ราคาเครื่องทำความสะอาดเลเซอร์แบบมือถือ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ MOPA 200w/100w |
| พลังงานที่มีอยู่: | 100w 200w 300w |


