ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ jewellery yag laser welding machine ] การจับคู่ 20 ผลิตภัณฑ์.
110 / 220V 60W ซ่อมเครื่องประดับ 1064nm เครื่องเชื่อมเลเซอร์
| ความยาวคลื่น: | 1064nm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | ตัวเลือก 110V / 220V |
| การประกัน: | 1 ปี |
150W YAG มินิทองเลเซอร์ Welder พกพาเครื่องประดับ เครื่องเชื่อมเลเซอร์ขั้วสําหรับขาย
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
150w เลเซอร์เครื่องประดับ สปอตเวลเดอร์ โต๊ะทํางาน เครื่องผสมผสานสําหรับโซ่เล็กเงินทองเครื่องประดับพลาติน
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
503 Service Temporarily Unavailable 503 Service Temporarily Unavailable nginx
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เฉพาะจุด 200W |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เชื่อมเฉพาะจุดและต่อเนื่อง |
| แหล่งเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ CCD 200w พร้อมกล้องจุลทรรศน์ 10 เท่า
| แหล่งเลเซอร์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณี |
|---|---|
| ความจุถังเก็บน้ำ: | 13L (น้ำกลั่นหรือน้ำบริสุทธิ์) |
| โหมดการทำงาน: | ระบบควบคุมแบบสัมผัส |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณีพลังงานสูง 1064nm ขนาดข้อต่อประสานปรับได้
| แหล่งเลเซอร์: | 1064nm 200w YAG LASER |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Pulsed energy พลังงานชีพจร: | 90J |
| ระบบสังเกตการณ์: | กล้องจุลทรรศน์ 10X หรือ HD CCD |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณี 90 Joule เครื่องเชื่อมจุดเครื่องประดับ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การเชื่อมด้วยลำแสงเลเซอร์ |
|---|---|
| ช่วงขนาดสปอต: | -3mm~3mm |
| ช่วงความกว้างของพัลส์: | 1~20ms |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา 120w สำหรับเครื่องประดับทอง
| สิ่งของ: | เครื่องบัดกรีเลเซอร์ |
|---|---|
| เครื่องอุปโภคบริโภค: | หลอดไฟซีนอนเลนส์ป้องกันน้ำก๊าซป้องกัน (หรืออากาศอัด) |
| ระบบระบายความร้อน: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ + อากาศเย็น |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์สแตนเลส 200W เครื่องประดับขนาดเล็กทันตกรรมขนาดเล็ก
| ช่วงการปรับจุดแสง: | 0.1-1.5mm |
|---|---|
| การเล็งและการวางตำแหน่ง: | กล้องจุลทรรศน์และแสงสีแดง (ระบบกล้องเสริม) |
| ความถี่เลเซอร์: | 1-20 เฮิร์ต |
40W Mini Small Desktop Gold Jewelry Sliver Jewelry Rings Fiber Laser Spot Welders เครื่องเชื่อมเหล็ก
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |


