ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ industrial hardware laser welder ] การจับคู่ 18 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือที่มีความน่าเชื่อถือสูง สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| ความยาวคลื่นเลเซอร์เอาท์พุต: | 1080nm |
|---|---|
| การบูรณาการ: | ผลิตภัณฑ์ที่บูรณาการสูง |
| การเจาะสองด้าน: | 6 มม. (สแตนเลส, แผ่นสังกะสี, เหล็กคาร์บอน), 4 มม. (อลูมิเนียม), 3 มม. (ทองเหลือง), 2 มม. (ทองแดง) |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา 1500W 3 ใน 1 เครื่องทำความสะอาดการตัดการเชื่อม
| ความยาวคลื่น:: | 1070nm |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์ยี่ห้อ:: | สูงสุด |
| พลังงานเลเซอร์:: | 1500W |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ 220VAC เครื่องเชื่อมเลเซอร์ขนาดเล็กในตัว CCD
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมที่มีความแม่นยำ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเครื่องประดับ |
| พลังงานเลเซอร์: | 40W 60W 80W 100W 200W |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบใช้มือถือ 50Hz 2000w อุปกรณ์เชื่อมเลเซอร์แบบแมนนวล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถืออลูมิเนียม |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | Riselaser |
| เป็นต้นฉบับ: | เซินเจิ้น |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบใช้มือถือ 1000W Water Cooling Laser Welding Device
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือกำลังส่ง 1000W สำหรับโลหะ |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | Riselaser |
| เป็นต้นฉบับ: | เซินเจิ้น |
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือแบบเย็นด้วยอากาศ 1500W ของแบรนด์ GW ขนาดความยาวคลื่น 1070±10nm และรับประกัน 1 ปี
| กำลังขับ: | 1500W |
|---|---|
| ขนาด: | 650x300x570มม |
| ความกว้างของพัลส์: | <5 นาโนเมตร |
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือที่มีความน่าเชื่อถือสูง สําหรับอุตสาหกรรมรถยนต์และอุตสาหกรรมอื่น ๆ
| การบูรณาการ: | ผลิตภัณฑ์ที่บูรณาการสูง |
|---|---|
| โหมดเอาท์พุตเลเซอร์: | โหมดเอาต์พุตเลเซอร์แบบยืดหยุ่นสามารถรวมเข้ากับอุปกรณ์ระบบได้อย่างง่ายดาย |
| วัสดุเชื่อม: | สแตนเลส, แผ่นสังกะสี, เหล็กคาร์บอน, อลูมิเนียม, ทองเหลือง, ทองแดง |
อุปกรณ์ปั่นเลเซอร์พกพา 3 มิลลิเมตร 2 ด้าน
| โหมดเอาท์พุตเลเซอร์: | โหมดเอาต์พุตเลเซอร์แบบยืดหยุ่นสามารถรวมเข้ากับอุปกรณ์ระบบได้อย่างง่ายดาย |
|---|---|
| การเจาะด้านเดียว: | 3 มม. (สแตนเลส, แผ่นสังกะสี, เหล็กคาร์บอน), 2 มม. (อะลูมิเนียม), 1.5 มม. (ทองเหลือง), 1 มม. (ทองแดง) |
| การบูรณาการ: | ผลิตภัณฑ์ที่บูรณาการสูง |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือจากเหล็กไร้ขัดเหล็ก ด้วยและการควบคุมฟังก์ชันง่าย
| ความน่าเชื่อถือ: | ความน่าเชื่อถือสูง |
|---|---|
| การบํารุง: | การทำงานที่ไม่ต้องบำรุงรักษา |
| ประเภทสินค้า: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบมือถือ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ 6 แกนอัตโนมัติ เครื่องเชื่อมเลเซอร์โรบอต CNC
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |


