ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld laser welding machine 1500w ] การจับคู่ 126 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือที่มีความน่าเชื่อถือสูง สําหรับอุตสาหกรรมรถยนต์และอุตสาหกรรมอื่น ๆ
| การบูรณาการ: | ผลิตภัณฑ์ที่บูรณาการสูง |
|---|---|
| โหมดเอาท์พุตเลเซอร์: | โหมดเอาต์พุตเลเซอร์แบบยืดหยุ่นสามารถรวมเข้ากับอุปกรณ์ระบบได้อย่างง่ายดาย |
| วัสดุเชื่อม: | สแตนเลส, แผ่นสังกะสี, เหล็กคาร์บอน, อลูมิเนียม, ทองเหลือง, ทองแดง |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือ 9KW สําหรับโลหะ ขนาดเล็ก ประโยชน์ใหญ่ 100×45×68CM
| โหมดการทำงาน: | การปรับแบบต่อเนื่อง |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 220V±5V 50Hz |
| ขนาดเครื่อง: | 100 × 45 × 68 ซม |
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือปรับอากาศ 800W พร้อมรับประกัน 1 ปี และความยาวคลื่น 1080 + 5 nm
| กำลังขับ: | 800W |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | 1080+5 นาโนเมตร |
| น้ำหนัก: | 90 |
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือ IPG 2000W เครื่องปั่นเลเซอร์พกพาที่มีเครื่องยนต์ยืดหยุ่นสําหรับอุตสาหกรรมโรงแรม
| ชุดรูปแบบ: | RL-FB |
|---|---|
| พลังการออก: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์: | 1080+5นาโนเมตร |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบมือถือ 10 ม. / 15 ม. ปืนเลเซอร์ SUP สำหรับเหล็กกล้าไร้สนิม
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมมือถือ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ |
| คุณสมบัติหลัก: | ด้วยเครื่องทำความเย็น Hali / S&A |
1500w 2000w 3000w เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ SUP 21S กลืนเลเซอร์สําหรับโลหะหนา 8 มม
| คําสําคัญ: | เครื่องเชื่อมมือถือ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | การเชื่อมโลหะหนา |
| คุณสมบัติหลัก: | เชื่อมโลหะได้สูงสุด 8 มม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือสําหรับโลหะ Riselaser RL-FW 3000W การสนับสนุนการปรับแต่ง
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
800W 1200W 1500W 2000W อากาศเย็น 1000w มือถือเลเซอร์เครื่องปั่นสําหรับเหล็กไร้ขัด
| คําสําคัญ: | เครื่องเชื่อมมือถือ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | การปั่นเลเซอร์จากสแตนเลส |
| 3 ใน 1 ฟังก์ชั่น: | การเชื่อม การทำความสะอาด และการตัด |
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือแบบเย็นด้วยอากาศ 1500W ของแบรนด์ GW ขนาดความยาวคลื่น 1070±10nm และรับประกัน 1 ปี
| กำลังขับ: | 1500W |
|---|---|
| ขนาด: | 650x300x570มม |
| ความกว้างของพัลส์: | <5 นาโนเมตร |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบมือถือที่ผ่านการรับรอง CE แบบพกพาขนาดเล็กพร้อมการใช้งานที่หลากหลายและกำลัง 2000W
| กำลังขับ: | 2000W |
|---|---|
| ประเภทการระบายความร้อน: | อากาศเย็นลง |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์ |


