ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld fiber laser rust removal ] การจับคู่ 51 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกําจัดสนิมเลเซอร์มือถือ เครื่องทําความสะอาดเลเซอร์กระเป๋าเปื้อนหลัง 50W สําหรับสีกําจัดสนิม
| พลัง: | 100w,200w |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 2 ปี |
เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์ 100w แบบใช้มือถือพร้อมแหล่งกำเนิดเลเซอร์ JPT
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดมือถือ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 100W |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0~40 องศาเซลเซียส |
เลเซอร์ทำความสะอาดไฟเบอร์แบบพัลส์ความแม่นยำสูงในอุตสาหกรรม กำจัดสนิมโลหะน้ำมันสี
| พลัง: | 200W, 100W |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | 538*411*685มม |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | เรย์คัส |
1064±5nm เครื่องทําความสะอาดเลเซอร์มือ 50W เครื่องกําจัดสนิมเลเซอร์มือถือ
| พลัง: | 100w,200w |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 2 ปี |
เครื่องกําจัดสนิมเลเซอร์ 100W สําหรับการทําความสะอาดอุตสาหกรรม
| Product Name: | Handheld portable laser rust removal machine 50W backpack laser cleaning machine for rust paint Oil removal |
|---|---|
| Power adjustment range(%): | 10-100 |
| Product Description: | Suitcase Fiber Laser Cleaning Machine Rust Oil Paint Oxides Removal For Car Parts Aerospace Industry. Laser cleaning machine is the latest high-tech product. Easy to install, operate, easy to achieving automation. Plug in power, turn on and start cleaning |
เครื่องกำจัดสีด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ 50W เครื่องกำจัดสนิมแบบใช้มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Raycus IPG50W ไฟเบอร์เลเซอร์กำจัดสนิมเครื่องทำความสะอาด |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 50W |
| แหล่ง: | เลเซอร์ไฟเบอร์ 1064nm |
เครื่องทําความสะอาดเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือความยาวเส้นใย 3m สําหรับอุตสาหกรรม
| Fibre length(m): | 3, 3/5 |
|---|---|
| Product Description: | Suitcase Fiber Laser Cleaning Machine Rust Oil Paint Oxides Removal For Car Parts Aerospace Industry. Laser cleaning machine is the latest high-tech product. Easy to install, operate, easy to achieving automation. Plug in power, turn on and start cleaning |
| Product Category: | Laser Cleaning Machine |
เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์น้ำหนักเบา 100w 50w กระเป๋าเป้ระบายความร้อนด้วยอากาศแบบพกพา
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์กำจัดสนิมด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| คุณสมบัติของเครื่อง: | แบบพกพา |
| พลังเลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์พัลซิ่ง |
เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์ 1000W 1500W 2000W การออกแบบมือถือ
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์กำจัดสนิม |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 1000W 1500W 2000W |
| สไตล์คูลลิ่ง: | เครื่องทำน้ำเย็น S&A และตัวเลือกอื่นๆ |
เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์แบบพกพา เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์แบบใช้มือถือขนาด 200 วัตต์
| ประเภทเลเซอร์: | ระบบทำความสะอาดด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | แม็กซ์พัลซิ่งไฟเบอร์เลเซอร์ 200w |
| วิธีการทำความเย็น: | อากาศเย็น |


